Hiển thị 853–864 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop MSI WT72 (BTY-L77 83.25Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 83.25 Wh / 7500 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPL5
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 6600 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS12
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Vàng Nhạt |
| Điện Áp | 10.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 8100 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 3 đến 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS13
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 4400 mAh / 48Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 3 đến 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS2
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 10.8V ~ 14.8V |
| Dung Lượng Pin | 4400 mAh / 48Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Dưới 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | 1200 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Sony BPS20
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 10.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 4800 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS21
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 4400 mAh / 48Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 3 đến 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS22
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 4100 mAh ~ 4500 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 3 đến 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS26
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 5200 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 3 đến 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS30
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | White |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 4050 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony BPS5
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 6600 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Sony VGP BPL11
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Sony Vaio |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 10.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 5800 mah |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |



















Bình luận mới