Hiển thị 85–95 của 95 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
Lọc Theo Chân Sạc
Sạc Laptop Lenovo ThinkPad X250 (65W Chân Vuông)
SKU:
9353
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo ThinkPad X260 (65W Chân Vuông)
SKU:
9356
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo ThinkPad X380 Yoga (45W Chân Type C)
SKU:
9359
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo ThinkPad X390 (65W Chân Type C)
SKU:
9361
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo Yoga 710 (65W Chân Kim Nhỏ)
SKU:
11240
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
290.000 ₫ – 310.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 310.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo Yoga 730-15IKB (90W Chân Vuông)
SKU:
10152
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
270.000 ₫ – 290.000 ₫Khoảng giá: từ 270.000 ₫ đến 290.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 4.5A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo Yoga 910 (65W Chân Type C)
SKU:
10148
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo Yoga C930 (65W Chân Type C)
SKU:
10146
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo Yoga C940 (65W Chân Type C)
SKU:
10153
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo Yoga S730 (65W Chân Type C)
SKU:
10140
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Thay Thế Cho Laptop Lenovo Chân Type C
SKU:
13076
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
440.000 ₫ – 650.000 ₫Khoảng giá: từ 440.000 ₫ đến 650.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Tin Học An Toàn |
| Công Suất | 45W, 65W, 95W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |



Bình luận mới