Hiển thị 925–936 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Ram Laptop Crucial 32G DDR5
SKU:
CT32G
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
7.590.000 ₫ – 7.990.000 ₫Khoảng giá: từ 7.590.000 ₫ đến 7.990.000 ₫| Thương Hiệu | Crucial |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 32GB |
| Model | CT32G |
| Chuẩn RAM | DDR5 |
| Bus RAM | 4800 MHz, 5200 MHz, 5600 MHz |
RAM Laptop Crucial 4GB DDR4 2666Mhz
SKU:
CT4G4SFS8266
Được xếp hạng 1.00 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Crucial |
|---|---|
| Bus RAM | 2666 MHz |
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Dung Lượng RAM | 4GB |
| Model | CT4G4SFS8266 |
Ram Laptop Crucial 8G DDR5
SKU:
CT8G
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
250.000 ₫ – 2.850.000 ₫Khoảng giá: từ 250.000 ₫ đến 2.850.000 ₫| Thương Hiệu | Crucial |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 8GB |
| Model | 48C40S5 |
| Chuẩn RAM | DDR5 |
| Bus RAM | 4800 MHz, 5200 MHz |
Ram Laptop Crucial DDR4 2400MHz
SKU:
4SFD824A
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
490.000 ₫ – 1.850.000 ₫Khoảng giá: từ 490.000 ₫ đến 1.850.000 ₫| Thương Hiệu | Crucial |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB, 4GB, 8GB |
| Model | 4SFS832A |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram Laptop Crucial DDR4 3200MHz
SKU:
4SFS832A
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
950.000 ₫ – 2.950.000 ₫Khoảng giá: từ 950.000 ₫ đến 2.950.000 ₫| Thương Hiệu | Crucial |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB, 32GB, 8GB |
| Model | 4SFS832A |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram Laptop G.Skill Ripjaws 32GB DDR5 5600 MHz
SKU:
F5-5600S4645A32GX1-RS
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 32GB |
| Model | F5-5600S4645A32GX1-RS |
| Chuẩn RAM | DDR5 |
| Bus RAM | 5600 MHz |
Ram Laptop G.Skill Ripjaws 4GB DDR3L 1600 MHz
SKU:
M471B5173DB0-YK0-1
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 4GB |
| Model | F3-1600C11S-4GRSL |
| Chuẩn RAM | DDR3L |
| Bus RAM | 1600MHz |
Ram Laptop G.Skill Ripjaws 8GB DDR3L 1600 MHz
SKU:
M471B5173DB0-YK0-1-1
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 8GB |
| Model | F3-1600C9S-8GRSL |
| Chuẩn RAM | DDR3L |
| Bus RAM | 1600MHz |
Ram Laptop G.Skill Ripjaws DDR3L 1600MHz
SKU:
F3-1600C11S
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
260.000 ₫ – 450.000 ₫Khoảng giá: từ 260.000 ₫ đến 450.000 ₫| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 4GB, 8GB |
| Model | F3-1600C11S |
| Bus RAM | 1600MHz |
| Chuẩn RAM | DDR3L |
Ram Laptop G.Skill Ripjaws DDR4 3200MHz
SKU:
F4-3200C22S
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
950.000 ₫ – 3.650.000 ₫Khoảng giá: từ 950.000 ₫ đến 3.650.000 ₫| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB, 32GB, 8GB |
| Model | F4-3200C22S |
| Bus RAM | 3200 MHz |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
RAM Laptop Kingston 16GB DDR4
SKU:
KVR32S22S8/16
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
1.850.000 ₫ – 1.890.000 ₫Khoảng giá: từ 1.850.000 ₫ đến 1.890.000 ₫| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bus RAM | 2666 MHz, 3200 MHz |
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Dung Lượng RAM | 16GB |
| Model | KVR26S19S8/16, KVR32S22S8/16 |
RAM Laptop Kingston 4GB DDR4 3200MHz
SKU:
KVR32S22S6/4
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Bảo Hành | 36 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Kingston |
| Bus RAM | 3200 MHz |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Dung Lượng RAM | 4GB |
| Model | KVR32S22S6/4 |



















Bình luận mới