Hiển thị 913–924 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Inspiron 14 Inch 5480, 5482, 5485, 7460, 7472 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Inspiron 3580, 3581, 3583, 3584, 3585 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Inspiron 5565, 5567, 5568, 5570, 5575, 5578 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Inspiron 5579, 5584, 7560, 7569, 7570, 7572 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Inspiron 7573, 7579, 7580, 7586 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Vostro 3000 3480, 3580, 3583, 3584 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin WDX0R Cho Laptop Dell Vostro 5000 5468, 5471, 5568 42Wh
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
RAM Laptop Corsair Valueselect 8GB DDR4 2133Mhz
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bus RAM | 2133 MHz |
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Dung Lượng RAM | 8GB |
| Model | CMSO8GX4M1A2133C15 |
Ram Laptop Corsair Vengeance DDR4 2400MHz
Còn Hàng
490.000 ₫ – 1.900.000 ₫Khoảng giá: từ 490.000 ₫ đến 1.900.000 ₫| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB, 4GB, 8GB |
| Model | X4M1A2400C16 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 2400Mhz |
Ram Laptop Corsair Vengeance DDR4 2666MHz
Còn Hàng
1.050.000 ₫ – 1.900.000 ₫Khoảng giá: từ 1.050.000 ₫ đến 1.900.000 ₫| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB, 8GB |
| Model | X4M1A2666C18 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 2666 MHz |
Ram Laptop Corsair Vengeance DDR4 3200MHz
Còn Hàng
1.080.000 ₫ – 1.950.000 ₫Khoảng giá: từ 1.080.000 ₫ đến 1.950.000 ₫| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB, 8GB |
| Model | X4M1A3200C22 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram Laptop Crucial 16G DDR5
Còn Hàng
4.290.000 ₫ – 4.550.000 ₫Khoảng giá: từ 4.290.000 ₫ đến 4.550.000 ₫| Thương Hiệu | Crucial |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB |
| Model | CT16G |
| Chuẩn RAM | DDR5 |
| Bus RAM | 4800 MHz, 5200 MHz |



















Bình luận mới