Hiển thị 229–240 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop Acer Aspire S5-371 (AP15O5L)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 53.9Wh / 4670mAh |
| Loại Pin | Li-Po |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire S5-391 (AP15O5L)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 53.9Wh / 4670mAh |
| Loại Pin | Li-Po |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire S7-191 (AP12E3K)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 3790mAh / 28Wh |
| Loại Pin | Li-ion Polymer, Li-Po |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire S7-391 (AP12F3J)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 35 Wh / 4680 mAh |
| Loại Pin | Li-Po |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire Switch SW5-011 (AP14A8M)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 3.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 22 Wh / 5910 mAh |
| Loại Pin | Lithium-Polymer |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 2 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V-11 (AC13C34)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 30 Wh / 2640 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V15 Nitro VN7-593G (AC16A8N)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 69Wh / 4605mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Dưới 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V17 Nitro VN7-793G (AC16A8N)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 69Wh / 4605mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Dưới 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V3-111 (AC13C34)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 30 Wh / 2640 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V3-111 (AC14B18J)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 3220 mAh / 36 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | 0độ C đến 60độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 500 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V3-112 (AC13C34)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 30 Wh / 2640 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Acer Aspire V3-371 (AC14B8K)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Acer |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 3220 mAh / 48 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |



















Bình luận mới