Hiển thị 1–12 của 74 kết quả
Củ Sạc Dùng Cho MacBook 140W Type C
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 140w |
| Điện Áp Đầu Ra | 28V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 5A |
| Chân Cắm | Type C, Type-C To MagSafe 3 |
Củ Sạc Dùng Cho MacBook Pro 96W Type C (Kèm Dây Type-C 2m)
Còn Hàng
890.000 ₫ – 1.300.000 ₫Khoảng giá: từ 890.000 ₫ đến 1.300.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 96W |
| Điện Áp Đầu Ra | 15V, 20.5V (MAX), 5.2V, 9V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3A, 4.7A (MAX) |
| Chân Cắm | Type C, Type-C To MagSafe 3 |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Dùng Cho Macbook 12 inch 2015 (Chân Type C – 29W)
Còn Hàng
600.000 ₫ – 700.000 ₫Khoảng giá: từ 600.000 ₫ đến 700.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Apple |
| Công Suất | 29W |
| Điện Áp Đầu Ra | 14.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Dùng Cho Macbook 12 inch 2016 (Chân Type C – 29W)
Còn Hàng
600.000 ₫ – 700.000 ₫Khoảng giá: từ 600.000 ₫ đến 700.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Apple |
| Công Suất | 29W |
| Điện Áp Đầu Ra | 14.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Dùng Cho Macbook 12 inch 2017 (Chân Type C – 29W)
Còn Hàng
600.000 ₫ – 700.000 ₫Khoảng giá: từ 600.000 ₫ đến 700.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Apple |
| Công Suất | 29W |
| Điện Áp Đầu Ra | 14.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Dùng Cho Macbook Air 11 inch 2015 45W Magsafe 2
Còn Hàng
540.000 ₫ – 600.000 ₫Khoảng giá: từ 540.000 ₫ đến 600.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Apple |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 14.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | ~3.1A |
| Chân Cắm | Chân Cắm Hút Magsafe 2 |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Dùng Cho Macbook Air 13 inch 2015 45W Magsafe 2
Còn Hàng
540.000 ₫ – 600.000 ₫Khoảng giá: từ 540.000 ₫ đến 600.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Apple |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 14.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | ~3.1A |
| Chân Cắm | Chân Cắm Hút Magsafe 2 |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Dùng Cho MacBook Air 13 inch 2018 30W Type C (Kèm Cáp USB-C 2m)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 30W |
| Điện Áp Đầu Ra | 15V, 20V, 5V, 9V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 1.5A, 2A, 3A |
| Chân Cắm | Type C |
Sạc Dùng Cho MacBook Air 13 inch 2019 30W Type C (Kèm Cáp USB-C 2m)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 30W |
| Điện Áp Đầu Ra | 15V, 20V, 5V, 9V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 1.5A, 2A, 3A |
| Chân Cắm | Type C |
Sạc Dùng Cho MacBook Air 13 inch 2020 30W Type C (Kèm Cáp USB-C 2 Mét)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 30W |
| Điện Áp Đầu Ra | 15V, 20V (MAX), 5V, 9V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 1.5A, 2A, 3A |
| Chân Cắm | Type C |
Sạc Dùng Cho MacBook Air 13 inch M1 30W Type C (Kèm Cáp USB-C 2m)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 30W |
| Điện Áp Đầu Ra | 15V, 20V, 5V, 9V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 1.5A, 2A, 3A |
| Chân Cắm | Type C |
Sạc Dùng Cho MacBook Air 13 inch M2 30W Type C (Kèm Cáp USB-C 2m)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Công Suất | 29W |
| Điện Áp Đầu Ra | 15V, 20V, 5V, 9V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 1.5A, 2A, 3A |
| Chân Cắm | Type C |


Bình luận mới