Hiển thị 13–24 của 49 kết quả
Sạc Laptop MSI GE70 150W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 150W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.7A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GE72 150W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 150W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.7A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GF63 Thin 11SC 120W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 120W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.15A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GF63 Thin 11UC Chân Kim 4.5mm x 3.0mm
Còn Hàng
590.000 ₫ – 650.000 ₫Khoảng giá: từ 590.000 ₫ đến 650.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 120W, 150W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6A, 7.5A |
| Chân Cắm | Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GL62 6QE 120W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 120W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.15A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GL62 7RDX 120W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 120W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.15A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GL62M 120W Chân Cắm 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 120W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.15A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GL63 150W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 150W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.7A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GL72 150W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 150W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.7A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GP60 120W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 120W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.15A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GP62 150W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 150W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.7A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI GP63 180W Chân 5.5mm x 2.5mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |


Bình luận mới