Hiển thị 13–14 của 14 kết quả
Sạc Laptop MSI GT72VR-7RD 180W Chân 5.5mm x 2.5mm
SKU:
11812
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop MSI WT72 180W Chân 5.5mm x 2.5mm
SKU:
11816
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | MSI |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) |
| Loại Sạc | ZIN |


Bình luận mới