Hiển thị 1–12 của 95 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
Lọc Theo Chân Sạc
Sạc Chân Vuông Dùng Cho Laptop Lenovo
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Tin Học An Toàn |
| Công Suất | 45W, 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Dòng Điện | 2.37A, 3.25A |
Sạc Chân Vuông OEM Dùng Cho Laptop Lenovo
Còn Hàng
290.000 ₫ – 550.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 550.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 135W, 170W, 45W, 65W, 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 45W 20V Chân Vuông
Còn Hàng
180.000 ₫ – 210.000 ₫Khoảng giá: từ 180.000 ₫ đến 210.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.25A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 65W 20V Chân Kim Nhỏ (Củ Vuông)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 310.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 310.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 65W 20V Chân Kim To
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 65W 20V Chân Type C (Củ Vuông)
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 65W 20V Chân Vuông
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 65W Chân Type C
Còn Hàng
390.000 ₫ – 440.000 ₫Khoảng giá: từ 390.000 ₫ đến 440.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 90W 20V Chân Kim To
Còn Hàng
270.000 ₫ – 290.000 ₫Khoảng giá: từ 270.000 ₫ đến 290.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W, 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 4.5A |
| Chân Cắm | 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Lenovo 90W 20V Chân Vuông
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 4.5A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo G400 (65W Chân Vuông)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Laptop Lenovo ideapad 3 (65W Chân Kim Nhỏ)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 310.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 310.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.25A |
| Chân Cắm | 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |



Bình luận mới