Hiển thị 13–23 của 23 kết quả
Sạc Laptop Acer Củ Vuông Chân Thường Xanh 90W 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
300.000 ₫ – 350.000 ₫Khoảng giá: từ 300.000 ₫ đến 350.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 4.7A |
| Chân Cắm | Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Đầu Vàng 65W Chân Thường 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 300.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 300.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Gaming Nitro 5 AN515 (180W Chân 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
570.000 ₫ – 630.000 ₫Khoảng giá: từ 570.000 ₫ đến 630.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Nitro 5 (135W Chân 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
470.000 ₫ – 530.000 ₫Khoảng giá: từ 470.000 ₫ đến 530.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 135W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.1A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Predator Triton 500 (230W Chân 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 230W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 11.8A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | ZIN Chính Hãng |
Sạc Laptop Acer Spin 3 SP314-54N (65W Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Spin SP111-31-C1Q6 (65W Chân Nhỏ)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 390.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 390.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Swift 3 SF313 (65W Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Swift Chân Type C 65W
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | Từ 5W đến 65W |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Type C (Power Delivery) |
Sạc Laptop Acer TravelMate 65W (Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer TravelMate P214 P215 45W (Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.37A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |


Bình luận mới