Hiển thị 1–12 của 23 kết quả
🔋 Sạc laptop Acer chính hãng, giá rẻ tại Tin Học An Toàn
Bảo hành 12 tháng, lỗi 1 đổi 1 nhanh chóng, giao hàng toàn quốc.
Chuyên cung cấp sạc Acer Aspire, Swift, Nitro, Predator… chất lượng cao, tương thích tuyệt đối với máy. Cam kết chính hãng, Đúng đầu cắm, đúng công suất.
📞 Hotline: 0973 609 272
Sạc Laptop Acer 135W Chân 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
490.000 ₫ – 550.000 ₫Khoảng giá: từ 490.000 ₫ đến 550.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 135W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.1A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer 180W 19.5V Chân 5,5mm x 1,7mm
Còn Hàng
570.000 ₫ – 630.000 ₫Khoảng giá: từ 570.000 ₫ đến 630.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer 230W Chân kim 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 230W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 11.8A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | ZIN Chính Hãng |
Sạc Laptop Acer 45W Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.37A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer 90W Chân Thường 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 4.74A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Aspire 3 A315 (65W Chân Thường 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 300.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 300.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Aspire A514 (65W Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Aspire A515 (65W Chân Thường 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 300.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 300.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Chân Nhỏ 65W 3.0mm x 1.1mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 390.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 390.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Chân Nhỏ Củ Vuông 45W 3.0mm x 1.1mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.37A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Chân Nhỏ Củ Vuông 65W 3.0mm x 1.1mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Chân Type C 65W
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | Từ 5W đến 65W |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Type C (Power Delivery) |


Bình luận mới