Hiển thị 13–24 của 46 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Dung Lượng Pin
Lọc Theo Loại Pin
Lọc Theo Kiểu Gắn Pin
Pin Laptop Dell Inspiron 5594, 5598, 7581, 7586 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 7537 7548 7737 7746 (Mã F7HVR – 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | F7HVR |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion, Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 58 Wh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 7577, 7773, 7778, 7779, 7786 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron M4010, M4040 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron M5010, M5030, M5040, M5110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron N4010, N4050, N4110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron N5010, N5030, N5040, N5050, N5110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron N7010, N7110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Latitude 3380, 3480, 3490, 3580, 3590 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude 3180, 3189, 3190, 3379, 3390, 3400 (Mã WDX0R – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude 3310 (2-In-1) (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude 3440, 3540 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |

Bình luận mới