Hiển thị 1–12 của 46 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Dung Lượng Pin
Lọc Theo Loại Pin
Lọc Theo Kiểu Gắn Pin
Pin Laptop Dell G3 15 3579, G3 17 3779 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell G5 15 5587 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell G7 15 7588 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 13R, 14R, 15R, 17R (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 3420, 3520 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 3421, 3437, 3521, 3531 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 3493, 3582, 3583, 3584, 3593, 3793 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 3537, 3721, 3737 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 5421, 5437, 5521 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 5480, 5482, 5485, 5491, 5493 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 5537, 5721, 5737 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 5584, 5585, 5590, 5591, 5593 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |

Bình luận mới