Hiển thị 241–252 của 409 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 409
Lọc Theo Dung Lượng Pin
- ⚡28Wh / 2600mAh 6
- ⚡33Wh / 2200mAh 8
- 3070 mAh 1
- 32 Wh 39
- 32Wh / 4110mAh 6
- 32Wh / 4212mAh 4
- 33Wh / 2200mAh 34
- 36Wh / 3200mAh 5
- 36Wh / 3300mAh 5
- 37 Wh 28
- 37Wh / 4775mAh 31
- 38Wh 4
- 38Wh / 4840mAh 6
- 38Wh / 4900mAh 7
- 4240mAh / 48Wh 6
- 42Wh (3550mAh) 11
- 42Wh (3640mAh) 24
- 42Wh (3653 mAh) 6
- 42Wh / 3550mAh 13
- 42Wh / 3553mAh 11
- 47Wh 1
- 48Wh (2600mAh) 3
- 48Wh (4050mAh) 6
- 48Wh (4110mAh) 12
- 48Wh (4240mAh) 16
- 48Wh / 6520 mAh 1
- 50Wh (4210mAh) 4
- 56 Wh/5200 mAh 50
- 58 Wh 1
- 58Wh / 5200mAh 22
- 63Wh / 5260mAh 12
- 90Wh / 5854 mAh 26
Lọc Theo Loại Pin
Lọc Theo Tuổi Thọ Pin
Lọc Theo Kiểu Gắn Pin
Pin Laptop Asus VivoBook 14 R417 Series (B21N1505 32Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32Wh / 4110mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus VivoBook 14 S4600 (B31N1911 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh (3640mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus VivoBook 14 V4050 (B31N1911 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh (3640mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus VivoBook 14 V433 (B31N1911 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh (3640mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus VivoBook 14 X402 Series (B21N1505 32Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32Wh / 4110mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Vivobook 14 X409 (B21N1818-3)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 37 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 độ C đến 70 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus VivoBook 14 X409 (C21N1818)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32Wh / 4212mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 2 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus Vivobook 14 X415 (B21N1818-3)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 37 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 độ C đến 70 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus VivoBook 14 X415 (C21N1818)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32Wh / 4212mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 2 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus Vivobook 15 A509 (B21N1818-3)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 37 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 độ C đến 70 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Vivobook 15 A515 (B21N1818-3)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 37 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 độ C đến 70 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Vivobook 15 D515 (B21N1818-3)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 37 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -30 độ C đến 70 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |



Bình luận mới