Hiển thị 109–120 của 409 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 409
Lọc Theo Dung Lượng Pin
- ⚡28Wh / 2600mAh 6
- ⚡33Wh / 2200mAh 8
- 3070 mAh 1
- 32 Wh 39
- 32Wh / 4110mAh 6
- 32Wh / 4212mAh 4
- 33Wh / 2200mAh 34
- 36Wh / 3200mAh 5
- 36Wh / 3300mAh 5
- 37 Wh 28
- 37Wh / 4775mAh 31
- 38Wh 4
- 38Wh / 4840mAh 6
- 38Wh / 4900mAh 7
- 4240mAh / 48Wh 6
- 42Wh (3550mAh) 11
- 42Wh (3640mAh) 24
- 42Wh (3653 mAh) 6
- 42Wh / 3550mAh 13
- 42Wh / 3553mAh 11
- 47Wh 1
- 48Wh (2600mAh) 3
- 48Wh (4050mAh) 6
- 48Wh (4110mAh) 12
- 48Wh (4240mAh) 16
- 48Wh / 6520 mAh 1
- 50Wh (4210mAh) 4
- 56 Wh/5200 mAh 50
- 58 Wh 1
- 58Wh / 5200mAh 22
- 63Wh / 5260mAh 12
- 90Wh / 5854 mAh 26
Lọc Theo Loại Pin
Lọc Theo Tuổi Thọ Pin
Lọc Theo Kiểu Gắn Pin
Pin Laptop ASUS K401U K401UB K401UQ (B31N1424 48Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh (4240mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
Pin Laptop Asus K42 (A32-K52 58Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 58 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus K43 (A32-K53 56Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 56 Wh/5200 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus K43E K43S K42F K42D (A32-K53)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 56 Wh/5200 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus K450 K450CA K450L K450VB K450VE (A32-X550A 33Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 33Wh / 2200mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus K455 K455L Series (C21N1401 37Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 37Wh / 4775mAh |
| Loại Pin | Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus K456 Series (C21N1508 38Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 38Wh / 4840mAh |
| Loại Pin | Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus K46 (A41-K56 32Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 14 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop ASUS K501 K501L K501LB K501LX (B31N1429)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh (4240mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
Pin Laptop ASUS K501U K501UB K501UQ K501UW K501UX (B31N1429)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh (4240mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
Pin Laptop Asus K52 Series (A32-K52 58Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 58Wh / 5200mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus K53 (A32-K53 56Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 56 Wh/5200 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |



Bình luận mới