Hiển thị tất cả 4 kết quả
Pin Laptop Asus C31N1831 50Wh 11.55V 4210mAh Chính Hãng
SKU:
17995
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 50Wh (4210mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Pro 3548FA (C31N1831 50Wh)
SKU:
18001
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 50Wh (4210mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Pro 574FA (C31N1831 50Wh)
SKU:
18002
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 50Wh (4210mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus ZenBook UX433 Series (C31N1831 50Wh)
SKU:
18000
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 50Wh (4210mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |


Bình luận mới