Hiển thị 1141–1152 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Sạc Laptop Asus ROG GL551 (120W Chân To)
Còn Hàng
420.000 ₫ – 460.000 ₫Khoảng giá: từ 420.000 ₫ đến 460.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 120W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.32A |
| Chân Cắm | 5.5 x 2.5mm (Chân to) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus S46 (65W Chân To)
Còn Hàng
220.000 ₫ – 290.000 ₫Khoảng giá: từ 220.000 ₫ đến 290.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | 5.5 x 2.5mm (Chân to) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus S500 (65W Chân Kim)
Còn Hàng
250.000 ₫ – 299.000 ₫Khoảng giá: từ 250.000 ₫ đến 299.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | 4.0 x 1.35mm (Chân kim) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus S510 (65W Chân Kim)
Còn Hàng
250.000 ₫ – 299.000 ₫Khoảng giá: từ 250.000 ₫ đến 299.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | 4.0 x 1.35mm (Chân kim) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus T200 (45W Chân Kim – Củ Vuông)
Còn Hàng
260.000 ₫ – 299.000 ₫Khoảng giá: từ 260.000 ₫ đến 299.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.37A |
| Chân Cắm | 4.0 x 1.35mm (Chân kim) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus TP300 (45W Chân Kim)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.37A |
| Chân Cắm | 4.0 X 1.35MM |
Sạc Laptop Asus TUF F17 TUF706H (180W Chân To)
Còn Hàng
540.000 ₫ – 560.000 ₫Khoảng giá: từ 540.000 ₫ đến 560.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 6.0 x 3.7mm (Chân to) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus TUF Gaming Dash A15 (180W Chân To)
Còn Hàng
540.000 ₫ – 560.000 ₫Khoảng giá: từ 540.000 ₫ đến 560.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 6.0 x 3.7mm (Chân to) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus TUF Gaming Dash F15 (180W Chân To)
Còn Hàng
540.000 ₫ – 560.000 ₫Khoảng giá: từ 540.000 ₫ đến 560.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 6.0 x 3.7mm (Chân to) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus TUF Gaming FX507 (180W Chân To)
Còn Hàng
540.000 ₫ – 560.000 ₫Khoảng giá: từ 540.000 ₫ đến 560.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | 6.0 x 3.7mm (Chân to) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus Type C 65W 19V
Còn Hàng
340.000 ₫ – 360.000 ₫Khoảng giá: từ 340.000 ₫ đến 360.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Asus Type C 65W 20V-3.25A
Còn Hàng
340.000 ₫ – 360.000 ₫Khoảng giá: từ 340.000 ₫ đến 360.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.25A, 3.25A |
| Chân Cắm | Type C |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |



















Bình luận mới