Hiển thị 1057–1068 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Sạc Laptop Acer Chân Type C 65W
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | Từ 5W đến 65W |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Type C (Power Delivery) |
Sạc Laptop Acer Củ Vuông Chân Thường Xanh 90W 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
300.000 ₫ – 350.000 ₫Khoảng giá: từ 300.000 ₫ đến 350.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 4.7A |
| Chân Cắm | Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Đầu Vàng 65W Chân Thường 5.5mm x 1.7mm
Còn Hàng
290.000 ₫ – 300.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 300.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Gaming Nitro 5 AN515 (180W Chân 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
570.000 ₫ – 630.000 ₫Khoảng giá: từ 570.000 ₫ đến 630.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 180W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 9.23A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Nitro 5 (135W Chân 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
470.000 ₫ – 530.000 ₫Khoảng giá: từ 470.000 ₫ đến 530.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 135W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 7.1A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Predator Triton 500 (230W Chân 5.5mm x 1.7mm)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 230W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 11.8A |
| Chân Cắm | Chân Thường 5.5mm x 1.7mm |
| Loại Sạc | ZIN Chính Hãng |
Sạc Laptop Acer Spin 3 SP314-54N (65W Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Spin SP111-31-C1Q6 (65W Chân Nhỏ)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 390.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 390.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Swift 3 SF313 (65W Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer Swift Chân Type C 65W
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | Từ 5W đến 65W |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Type C (Power Delivery) |
Sạc Laptop Acer TravelMate 65W (Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |
Sạc Laptop Acer TravelMate P214 P215 45W (Chân Nhỏ 3.0mm x 1.1mm)
Còn Hàng
290.000 ₫ – 340.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 340.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Acer |
| Công Suất | 45W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 2.37A |
| Chân Cắm | Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) |
| Loại Sạc | OEM, ZIN |



















Bình luận mới