Hiển thị 961–972 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Ram PC Kingston Fury Beast Black 32G DDR5 (2x16GB)
Còn Hàng
12.790.000 ₫ – 13.490.000 ₫Khoảng giá: từ 12.790.000 ₫ đến 13.490.000 ₫| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 32GB (2x16GB) |
| Model | C38BBK2-32 |
| Chuẩn RAM | DDR5 |
| Bus RAM | 4800 MHz, 5200 MHz, 5600 MHz, 6000 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast Black 8GB DDR4 3200 MHz
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 8GB |
| Model | KF432C16BB/8 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast RGB 16GB DDR4 3200 MHz (2x8GB)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB (2x8GB) |
| Model | KF432C16BB2AK2/16 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast RGB 16GB DDR4 3733 MHz (2x8GB)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB (2x8GB) |
| Model | KF437C19BB2AK2/16 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3733 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast RGB 32GB DDR4 3200 MHz (2x16GB)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 32GB (2x16GB) |
| Model | KF432C16BB2AK2/32 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast RGB 32GB DDR4 3733 MHz (2x16GB)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 32GB (2x16GB) |
| Model | KF437C19BB12AK2/32 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3733 MHz |
Ram PC Samsung 16GB DDR4 3200 MHz M378A2K43EB1-CWED0
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Samsung |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB |
| Model | M378A2K43EB1-CWED0 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Sạc Asus Desktop K20 Series (65W Chân Kim 4.5mm x 3.0mm)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Chân Vuông Dùng Cho Laptop Lenovo
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Tin Học An Toàn |
| Công Suất | 45W, 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Dòng Điện | 2.37A, 3.25A |
Sạc Chân Vuông OEM Dùng Cho Laptop Lenovo
Còn Hàng
290.000 ₫ – 550.000 ₫Khoảng giá: từ 290.000 ₫ đến 550.000 ₫| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Lenovo |
| Công Suất | 135W, 170W, 45W, 65W, 90W |
| Điện Áp Đầu Ra | 20V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Chân Cắm | Chân Vuông |
| Loại Sạc | ZIN |
Sạc Dùng Cho Dell Inspiron 7559 130W Chân Kim To 7.4mm x 5.0mm
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Dell |
| Công Suất | 130W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 6.7A |
| Chân Cắm | Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) |
| Loại Sạc | Củ Oval, Củ Slim |
Sạc Dùng Cho Laptop Asus VivoBook X513 X513E X513EA (65W Chân 4.0mm x 1.35mm)
Còn Hàng
| Bảo Hành | 12 tháng |
|---|---|
| Thương Hiệu | Asus |
| Công Suất | 65W |
| Điện Áp Đầu Ra | 19.5V |
| Điện Áp Đầu Vào | 100V ~ 240V |
| Dòng Điện | 3.42A |
| Chân Cắm | Chân 4.0mm x 1.35mm |
| Loại Sạc | Tốt Nhất |



















Bình luận mới