Hiển thị 949–960 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Ram PC Corsair Vengeance RGB Pro 16GB DDR4 3200 MHz (2x8GB)
SKU:
CMW16GX4M2E3200
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB (2x8GB) |
| Model | CMW16GX4M2E3200C16W |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Corsair Vengeance RGB RS 16GB DDR4 3200 MHz (2x8GB)
SKU:
CMG16GX4M2E3200C16
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB (2x8GB) |
| Model | CMG16GX4M2E3200C16 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Corsair Vengeance RGB RS 16GB DDR4 3600 MHz (2x8GB)
SKU:
CMG16GX4M2D3600C18
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Corsair |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB (2x8GB) |
| Model | CMG16GX4M2D3600C18 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3600 MHz |
Ram PC G.Skill Aegis 4GB DDR3 1600 MHz
SKU:
F3-1600C11S-4GIS
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 4GB |
| Model | F3-1600C11S-4GIS |
| Chuẩn RAM | DDR3 |
| Bus RAM | 1600MHz |
Ram PC G.Skill Aegis 8GB DDR3 1600 MHz
SKU:
F3-1600C11S-8GIS
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 8GB |
| Model | F3-1600C11S-8GIS |
| Chuẩn RAM | DDR3 |
| Bus RAM | 1600MHz |
Ram PC G.SKILL Trident Z RGB 32GB DDR4 3600 MHz (2x16GB)
SKU:
F4-3600C18D-32GTZR
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 32GB (2x16GB) |
| Model | F4-3600C18D-32GTZR |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3600 MHz |
Ram PC G.SKILL Trident Z Royal Gold RGB 16GB DDR4 (2x8GB)
SKU:
16GTRG
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
4.390.000 ₫ – 4.450.000 ₫Khoảng giá: từ 4.390.000 ₫ đến 4.450.000 ₫| Thương Hiệu | G.Skill |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB (2x8GB) |
| Model | 16GTRG |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz, 3600 MHz |
Ram PC Kingston 16GB DDR4 3200 MHz
SKU:
KVR32N22D8/16
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB |
| Model | KVR32N22D8/16 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Kingston 4GB DDR4 2666 MHz
SKU:
KVR26N19S6/4
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 4GB |
| Model | KVR26N19S6/4 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 2666 MHz |
Ram PC Kingston 8GB DDR4 3200 MHz
SKU:
KVR32N22S8L/8
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 12 tháng |
| Dung Lượng RAM | 8GB |
| Model | KVR32N22S8L/8 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast Black 16G DDR5
SKU:
C40BB-16
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
5.350.000 ₫ – 5.490.000 ₫Khoảng giá: từ 5.350.000 ₫ đến 5.490.000 ₫| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB |
| Model | C40BB-16 |
| Chuẩn RAM | DDR5 |
| Bus RAM | 4800 MHz, 5200 MHz, 5600 MHz |
Ram PC Kingston Fury Beast Black 16GB DDR4 3200 MHz
SKU:
KF432C16BB/16
Được xếp hạng 0 5 sao
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Kingston |
|---|---|
| Bảo Hành | 36 tháng |
| Dung Lượng RAM | 16GB |
| Model | KF432C16BB/16 |
| Chuẩn RAM | DDR4 |
| Bus RAM | 3200 MHz |



















Bình luận mới