Hiển thị 889–900 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop Toshiba Satellite P50 (PA5107U-1BRS)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Toshiba |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 14.4 Volt, 43 Wh |
| Dung Lượng Pin | 2838 mAh, 43 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 1.5 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin M5Y1K 40Wh Cho Laptop Dell Latitude 3460, 3470, 3560, 3570
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | M5Y1K |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 14.4 Volt, 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 40Wh / 2700mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin M5Y1K Cho Laptop Dell Inspiron 3451, 3452, 3458, 3462, 3551, 3552, 3558, 3562
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | M5Y1K |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 14.4 Volt, 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 40Wh / 2700mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin M5Y1K Cho Laptop Dell Inspiron 3467, 3567, 3576
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | M5Y1K |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 14.4 Volt, 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 40Wh / 2700mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin M5Y1K Cho Laptop Dell Vostro 3458, 3459, 3468, 3558, 3559, 3568
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | M5Y1K |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 14.4 Volt, 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 40Wh / 2700mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Microsoft Surface Book 1
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | White |
| Điện Áp | 7.5 V |
| Dung Lượng Pin | 18 Wh / 2387 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 1.5 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 500 Chu Kỳ Sạc |
Pin Microsoft Surface Book 2 (Bản 13.5 inch)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | White |
| Điện Áp | 7.5 V |
| Dung Lượng Pin | 51 Wh / 6800 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Dưới 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Microsoft Surface Book 2 15 Inch
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.36 Volt |
| Dung Lượng Pin | 62.2Wh / 5473mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -200 độ C đến 1000 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Microsoft Surface Book 3 13.5 Inch
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | White |
| Điện Áp | 11.36 Volt |
| Dung Lượng Pin | 55Wh / 4840mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -200 độ C đến 1000 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Microsoft Surface Book 3 15 Inch
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | White |
| Điện Áp | 11.36 Volt |
| Dung Lượng Pin | 62.2Wh / 5473mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -200 độ C đến 1000 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Microsoft Surface Go 2
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 8.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 26.81 Wh / 3500 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -200 độ C đến 1000 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 1.5 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Microsoft Surface Go 3
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Microsoft Surface |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Color | Black |
| Điện Áp | 8.7 Volt |
| Dung Lượng Pin | 26.81 Wh / 3500 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -200 độ C đến 1000 độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | 1.5 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |



















Bình luận mới