Hiển thị 817–828 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop MSI GP62 (BTY-M6H 51Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 10.86 Volt |
| Dung Lượng Pin | 51 Wh / 4730 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GP72 (BTY-M6H 51Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 10.86 Volt |
| Dung Lượng Pin | 51 Wh / 4730 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GP73 (BTY-M6H 51Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 10.86 Volt |
| Dung Lượng Pin | 51 Wh / 4730 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GS40 (BTY-M47 61.25Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volts |
| Dung Lượng Pin | 61.25 Wh / 8060 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GS43 (BTY-M47 61.25Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volts |
| Dung Lượng Pin | 61.25 Wh / 8060 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GS60 (BTY-M6F 52.89Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 52.89 Wh / 4640 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GS63 (BTY-M6J 65Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 64.98 Wh / 5700 mAh |
| Loại Pin | Lithium-Polymer |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop MSI GS65 (BTY-M6L 80.25Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 80.25 Wh / 5380 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Dưới 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop MSI GS66 (BTY-M6M 95Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 95 Wh / 6250 mAh |
| Loại Pin | Lithium-Polymer |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Dưới 4 tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop MSI GS70 (BTY-L76 58.8Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 58.8 Wh / 5300 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GS72 (BTY-L76 58.8Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 58.8 Wh / 5300 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop MSI GS73 (BTY-M6J 65Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | MSI |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 64.98 Wh / 5700 mAh |
| Loại Pin | Lithium-Polymer |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20độ C đến 75độ C |
| Thời Gian Sạc Đầy | Từ 2 Đến 3 Tiếng |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |



















Bình luận mới