Hiển thị 769–780 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop Dell Inspiron N7010, N7110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Latitude 3380, 3480, 3490, 3580, 3590 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude 3180, 3189, 3190, 3379, 3390, 3400 (Mã WDX0R – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude 3310 (2-In-1) (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude 3440, 3540 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Latitude 3480, 3490, 3500, 3580, 3590 (Mã WDX0R – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WDX0R |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3684 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude E5470, E5570 (Mã 6MT4T)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 6MT4T |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 62 Wh / 8180 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude E7240, E7250 (Mã WD52H – 45Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | WD52H |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 7.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 45Wh / 52Wh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Latitude E7270, E7470 (Mã J60J5 – 55Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J60J5 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 55 Wh / 7200 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Precision 3510 (Mã 6MT4T)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 6MT4T |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 62 Wh / 8180 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Vostro 1440, 1450, 1540, 1550 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Vostro 2420, 2520 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |



















Bình luận mới