Hiển thị 757–768 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop Dell Inspiron 3537, 3721, 3737 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 5421, 5437, 5521 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 5480, 5482, 5485, 5491, 5493 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 5537, 5721, 5737 (Mã MR90Y – 65Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | MR90Y |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 65Wh ~5800 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron 5584, 5585, 5590, 5591, 5593 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 5594, 5598, 7581, 7586 (Mã YRDD6 – 42Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | YRDD6 |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.4 Volt, 11.46 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / ~3500 mAh ~3600 mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 7537 7548 7737 7746 (Mã F7HVR – 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | F7HVR |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion, Li-Polymer (Lithium-Polymer) |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 58 Wh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron 7577, 7773, 7778, 7779, 7786 (Mã 33YDH – 56Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | 33YDH |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 15.2 Volt |
| Dung Lượng Pin | 56Wh / ~3500mAh |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
Pin Laptop Dell Inspiron M4010, M4040 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron M5010, M5030, M5040, M5110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron N4010, N4050, N4110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
Pin Laptop Dell Inspiron N5010, N5030, N5040, N5050, N5110 (Mã J1KND – 48Wh / 58Wh)
Còn Hàng
| Mã Pin (Model) | J1KND |
|---|---|
| Loại Pin | Li-Ion |
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh / 58Wh (4400mAh / 5200mAh) |
| Tình Trạng | Mới 100%, Nguyên Hộp |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |



















Bình luận mới