Hiển thị 397–408 của 1821 kết quả
Lọc Theo Giá
Lọc Theo Thương Hiệu
AppleApple 110
AsusAsus 587
DellDell 308
HPHP 119
SamsungSamsung 4
AcerAcer 294
CorsairCorsair 12
CrucialCrucial 6
G.SkillG.Skill 9
KingstonKingston 17
LenovoLenovo 94
LexarLexar 4
Microsoft SurfaceMicrosoft Surface 18
MSIMSI 114- OEM 2
SeagateSeagate 1
Sony VaioSony Vaio 18
Tin Học An ToànTin Học An Toàn 8
ToshibaToshiba 22
Western DigitalWestern Digital 6
Lọc Theo Màu Sắc
- BlackBlack 847
- WhiteWhite 8
- Đen 5
- Vàng Nhạt 1
Lọc Theo Dung Lượng Lưu Trữ
Lọc Theo Công Suất Sạc
Lọc Theo Chân Sạc
- 2.5 x 0.7mm (chân kim) 2
- 4.0 X 1.35MM 3
- 4.0 x 1.35mm (Chân kim) 37
- 4.0 x 1.7mm (Chân Kim Nhỏ) 7
- 5.5 x 2.5mm 1
- 5.5 x 2.5mm (Chân to) 48
- 5.5mm x 2.5mm (Giống hệt chân cắm Asus) 41
- 6.0 x 3.7mm (Chân to) 13
- 6.5mm x 4.4mm 3
- 7.9 x 5.0mm (Chân Kim To) 6
- Chân 4.0mm x 1.35mm 5
- Chân Cắm Hút Magsafe 1 20
- Chân Cắm Hút Magsafe 2 22
- Chân Đặc Biệt 4.0mm x 1.7mm 2
- Chân Đầu Đạn Cho HP 1
- Chân Kim (4.5mm x 3.0mm) 163
- Chân Kim 4.8mm x 1.7mm 1
- Chân Kim To (7.4mm x 5.0mm) 177
- Chân Kim To For HP 29
- Chân Kim Xanh 84
- Chân nhỏ (3.0mm x1.1 mm) 10
- Chân Nhỏ Vàng Của HP 1
- Chân Thường 5.5mm x 1.7mm 10
- Chân Thường Xanh 5.5mm x 1.7mm 1
- Chân Vuông 40
- Type C 104
- Type C (Power Delivery) 28
- Type-C To MagSafe 3 7
Pin Laptop Asus E46 (A41-K56 32Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 14 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus E502 (A43EI241SV 56Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.1Volt |
| Dung Lượng Pin | 56 Wh/5200 mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus E550C E550CA E550CC (A32-X550A 33Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 14.8 Volt |
| Dung Lượng Pin | 33Wh / 2200mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus E56 (A41-K56 32Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Ngoài |
| Color | Black |
| Điện Áp | 14 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32 Wh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus EeeBook VivoBook 14 E402 Series (B21N1505 32Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 7.6 Volt |
| Dung Lượng Pin | 32Wh / 4110mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Experbook B1 B1402 B1402CBA (B31N1911 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh (3640mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus Experbook B1 B1502 B1502CBA (B31N1911 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh (3640mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 800 Chu Kỳ Sạc |
Pin Laptop Asus ExpertBook B1 – 14 Series (B31N1915 C31N1915 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / 3550mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus ExpertBook B1 – 15 (B31N1915 C31N1915 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / 3550mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Expertbook B2402 (B31N1909 48Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh (4050mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus Expertbook B2502 (B31N1909 48Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.4 Volt |
| Dung Lượng Pin | 48Wh (4050mAh) |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |
Pin Laptop Asus ExpertBook BR (B31N1915 C31N1915 42Wh)
Còn Hàng
| Thương Hiệu | Asus |
|---|---|
| Bảo Hành | 06 tháng |
| Kiểu Gắn | Pin Gắn Trong |
| Color | Black |
| Điện Áp | 11.55 Volt |
| Dung Lượng Pin | 42Wh / 3550mAh |
| Loại Pin | Li-Ion |
| Nhiệt Độ Hoạt Động | -20 độ C đến 80 độ C |
| Tuổi Thọ Pin | Khoảng 1000 Chu kỳ sạc |



















Bình luận mới